ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-10-2009, 07:02   #1067
soludeath
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว soludeath

Car Brand: Mazda BT-50 Pro 3.2 MT
Engine Type: MZ-CD 3.2 MT 6 Speed
คะแนน: 17 soludeath is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy อ่านกระทู้
ทำไห้ อยากเห็นซะแล้ว อิอิ

ร้านช่างโก้ รับทำ ปัดเงา ฝาเครื่องป่าว พี่
รับส่งไปทำให้ครับท๊อป แต่คงต้องดูช่วงงานว่างๆนิดนึง ลองเข้าไปคุยกับพี่เค้าดูครับหรือบอกไปว่าผมให้มาทำก ็ได้ จะได้ปฎิเสธไม่ลง หึหึหึ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club อ่านกระทู้
ดีนะที่เปนแค่นี้
นึกว่าท่อนล่างพลีชีพ
ไปซะแล้ว
ยังไงก้อสู้ๆนะพี่อ้น
รอบหน้าผมว่าให้ช่างโก้ เปลี่ยนจากถังแก๊ส
เป็นถัง NOS เลยดีก่า จะได้ตามทัน

ท่าจะดีเหมือนกันครับ เอ๊ะ!!! ถัง LPG มันเติมนอสได้ไหมเนี่ย เห่อๆๆๆ (หัวเราะแบบชั่วร้ายสุดๆ)
soludeath is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to soludeath For This Useful Post:
HOT-BOY Club (11-10-2009)