ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2009, 09:44   #82
โกยเถอะเจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว โกยเถอะเจ

Car Brand: จูนรถคนอื่นมันส์กว่าคับ
Engine Type: บอกว่าเจเดิมๆจะเชื่อไหม!!!..อิอิ
คะแนน: 18 โกยเถอะเจ is on a distinguished road
หุหุ

ชื่อผมไม่ได้มาด้วยความตั่งใจครับ

ตอนแรกก่อนที่จะสมัคร
ตั่้งใจจะใช้ Maimestep ตามชาวแก๊งครับ
แต่ไม่สามารถสมัครภาษาอางกิดได้ในตอนนั้น

มองไปมองมามีแผ่นโกยเถอะเกย์อยู่
ก็เลยเอาว่ะ ลองใช้ชื่อภาษาไทยดู ขำๆ โกยเถอะเจก็แล้วกัน

ดันสมัครได้ซะงั้น

หลังจากนั้นอ้อนวอนขอเปลี่ยนชื่อ อีเจ้ทั้งหลายก็ทัดทานไว้ ครับ

ชื่อนี้แหละดีแล้วจำง่ายดี

จนกลายมาเป็น ชื่อที่เป็นจุดเสื่อมมาจนทุกวันนี้ครับ
โกยเถอะเจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โกยเถอะเจ For This Useful Post:
tfr_jz (23-06-2012)