ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-09-2009, 12:45   #12
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วิท อ่านกระทู้
ติดระบบไหนครับ หม้อต้มยี่ห้ออะไรครับ มิกเซอร์รูเท่าไหร่ครับพอดีกำลังเครียดกับการกินแก๊ส ของผม ของผม 960 วาง 1j โบ auto หม้อต้มสตาแก๊ส ระบบมิกเซอร์ฝังก่อนเข้า ปีกผีเสื้อ รูมิก 28 mm ของผมวิ่งประมาณ 70 โล กินแก๊ส ประมาณ 20 ปอน พยายามจูนให้บางแล้ว ขนาดวิ่งไม่ค่อยออกเลย ยังกินเลยครับ
จูนบางไม่ใช่จะประหยัด เพราะมันไม่วิ่ง ก็ต้องยิ่งเหยียบทีนี้มันก็กิน เพิ่มสิครับ แถมยังอันตรายมันจะเกิดแบคไฟร์ได้ง่าย จูนให้พอดีกว่าครับ หม้อต้มเองหากจูนจูนไม่ดีมันก็สวาปามน่าดู หากมันกินมากก็ต้องดูเคสอื่นต่อไป เช่น โอทู เสียไหม เฟืองท้ายกะยางอย่างไร ไปหาคุณเคคลองสาม ช่วยเตรวจดูก่อนได้ แล้วค่อยตั้ดสินใจว่าจะทำอย่างไรต่อไป
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม