ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2009, 18:01   #965
treng oun
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว treng oun

Car Brand: sportrider
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 18 treng oun is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
วันนี้วนไปวนมาหลายรอบอยู่แถวนั้นแหละครับ เมื่อสองวันที่แล้วหลังรถเสร็จขับไปวอร์มเกียร์ได้ซั กพักก็เข้าบ้านไม่มีปัญหาอะไรตั้งครัชใหม่ 1 รอบ พอเมื่อวานหลังจากวอร์มแล้วก็ต่อคอมแล้วขึ้นไปแซ๊ดบน ทางด่วนเพื่อทำการวัดค่า แรกๆก็ปรกติดี พอไปถึงประมาณด่านสุขุมวิท จมครับ!!! ครัชมันจมมิดเลย ต้องเอาขาเกี่ยวมันขึ้นมาแล้วรีบย้ำๆๆๆสรุปไม่รอด ลากครับ ปั๊มครัชบนกระจาย ลากกลับมาเอาอะไหล่ที่บ้านใส่แล้วตอนเช้าก็ไปขลุกตัว ที่ร้าน ลองเปลี่ยนปั๊มบนไป 4 ลูก 4 ยี่ห้อกว่ามันจะมีแรงดันพอเอามาแปลงใส่หมดสรุปไปจบที ่ของโตต้าโซลเลอร์ อยากจะบร้า กว่าจะเข้าที่ ดีนะพี่โก้ไม่คิดตัง เสียววาบเลยวิ่งมาหมดไมล์แล้วครัชจม

เดี๋ยวซักช่วงกลางๆเดือนหน้าเดี๋ยวผมจะนัดท๊อปมารับซ องเน้อคราวนี้คงไม่คลาดกันละเวลาเหลือเยอะ อิอิ
treng oun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม