ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-09-2009, 09:02   #6
e34Neba
Member

รูปส่วนตัว e34Neba

Car Brand: BMW E34
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 e34Neba is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
คุณลองตรวจเช็คระบบชดเชยรอบเครื่องยนต์ ของพวงมาลัยเพาเวอร์ครับ รถของคุณอาจจะมีปัญหาส่วนนี้ครับ

ส่วนเรื่องสับสวิทช์ระบบแก๊สกับน้ำมัน ผมตอบไม่ได้เพราะว่า ผมไม่ได้ใช้แก๊ส จึงยังไม่เคยมีประสพการณ์เรื่องนี้ครับ
ลุงมูนครับ เจ้าตัวชดเชยรอบสำหรับพวงมาลัยเพาเวอร์เนี่ยะ ปกติมันมีเสียหรือเสื่อมได้หรือเปล่าครับ

คือรถผมมันมีพวงมาลัยแข็งๆบ้าง จะเป็นบ่อยก็ตอนรถวิ่งช้ามากๆ ตอนวนหาที่จอดรถตามห้าง (ห้างรถเยอะๆ)

เจ้าตัวนี้หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ
e34Neba is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม