ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-09-2009, 11:11   #10
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat 420 อ่านกระทู้
-ขอบคุณมากนะครับ และอีกข้อ 1 ไม่ทราบว่าพอจะมีร้านไหนแนะนําได้บ้างครับ
ย่าน นนทบุรี ผมกําลังหาร้านที่มีประสบการณ์ และไว้ใจได้อยู่อ่ะครับ
ถ้าไปไหว ก็คลองสามแหละครับ แต่ถ้าไม่ไหว แถวปากเกร็ด ใกล้ๆ คุ้มพระยา ก็อู่ปิศาจ มอนสเตอรฺการาจ หรือแถวบางกรวย ก็อู่สกล ใกล้วัดโคนอน หากไปแถวถนนสิรินธร ใกล้ปากซอยรุ่งประชา บางกอกยนตการ ที่บอกมานี่ เป็นเจ้าเก่าแก่ วงการแก๊ส ทั้งนั้นประสบการและฝีมือเป็นที่ยอมรับ ไปหาข้อมูลเพิ่มเติมได้ ที่ www.gasthai.com ในบอร์ดซื้อขาย ครับ
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to krupree For This Useful Post:
damnless (01-01-2010)