ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-09-2009, 17:31   #7
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oat 420 อ่านกระทู้
2j ge เหมือนกันเลย อยากติดgas บ้างจัง แนะนําหน่อยครับ สนใจแบบดูด
ควรใช้อุปกรณ์ ยี่ห้ออะไรบ้างครับ ที่ใช้อย่างมีประสิทธิภาพกับเครื่องตัวนี้....
ระบบดูดที่ยอดฮิต นิยมสุดก็อิตาลี่ ยี่ห้อโทมาเซทโต้ แหละครับ สำคัญที่อู่จะติดตั้งแหละ งานดีเรียบร้อย ปรับจูนลงตัว มันก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่อู่ทีติดเป็นอย่างเดียวแก้ปัญหาไม่เป็น จะทำเราปวดหัวตามแก้ ไม่จบ เลือกอู่สำคัญสุดครับ อุปกรณ์ รองลงมาหน่อยอยู่กับกำลังทรัพย์ที่มี แต่จริงแล้วอุปกรณ์ระบบดูด แต่ละยี่ห้อราคาต่างกันไม่มาก ก็เอายี่ห้อยอดนิยมไว้ก่อน อย่างน้อยมันก็พิสูจน์มาแล้วว่าใช้ดีจากผู้ใช้ท่าอื่ นๆ ที่ติดมาแล้วยอมรับในคุณภาพ หากมีปัญหาหาคนช่วยแก้ไขได้ง่าย
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม