ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-08-2009, 09:37   #11
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yokee_1 อ่านกระทู้
ของเท่าที่ซื้อมา ผมไม่เห็นมีอุปกรณ์ที่เป็นอิเลกเลยครับมิกเซอร์เป็นต ัวแบบไหนครับ แลมด้าไม่ใช้ก็ได้ใช้ไหมครับ
ถังเล็กหน่อยครับไม่หนักดีครับเติมบ่อยหน่อย เพราะโหลดมากหนักตู้ลำโพงด้วยครับ

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ ผมไม่มีความรู้เลยกลัวว่าเดินสุ่มสี่สุ่มห้าเข้าร้าน เขาจะฟันเราหัวแบะกลัวบ้านซิครับ รบกวนให้ความรู้ด้วนะครับ
- แลมด้าไม่ใช่ปัญหาครับ ไม่ใช้ก็ได้บ้างคนถอดออกก็เยอะ สวนผมยังติดใจแลมด้าอยู่ครับเพราะใช้มายังไม่มีปัญหา ครับ มิกก็เป็นเหล็กอลูมิเนียมที่ฝั่งอยู่ในคอไอดีครับ ส่วนอุปกรณ์ Electronic ก็มีแค่กล่องสวิทย์ตัวเดียวก็พอแล้วมั่งครับ เพราะผมไม่ได้ใช้กล่องหลอกหัวฉีดครับ ใช้กล่อง Auto swit ตัวเดียวครับ ไม่ค่อยทราบเหมือนกันต่อตาม Data ที่ติดมาก็ใช้ได้เลยครับ
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม