ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-08-2009, 21:27   #807
treng oun
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว treng oun

Car Brand: sportrider
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 18 treng oun is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
วันๆอยู่แต่ที่อู่ครับพี่เติ้ง ตัวนี้มันมีปัญหาเยอะจริงๆ...ว่าจะกลับไปเล่น 3j vvt-i เหมือนเดิมแล้ว เข็ดจริงๆ 2j ยิ่งทำยิ่งลงทะเล... เมื่อวันอาทิตย์ก็ไปตายอยู่พัทยา ( ขับไปสไลด์กลับ... ) ตอนนี้นอนซมอยู่ในอู่เส้นคลองขุดครับ เดี๋ยวสายๆต้องไปช่วยเค้าทำอีกแล้ว

เอาใจช่วยหายไว้ๆครับ วันนี้ก็ทำรถทั้งวันเหมือนกันตั้งแต่เช้าเปลี่ยนบูชย างกะอัดลูกหมากใหม่หมด รู้สึกเหมือนได้รถใหม่เลยครับ

ปล. บอสัดอ้นใช่ที่อยู่ซอยธนาคารไทยพาณิชย์ โรงงานสีน้ำเงินข้างโรงทอผ้าป่ะครับ
treng oun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม