ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2009, 19:01   #310
nenghaha
Junior Member

รูปส่วนตัว nenghaha

Car Brand: BMW
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 nenghaha is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง nenghaha
ผมอยู่รามคำแหง180ครับ (แถวเคหะราม บัวขาว) พี่พอรู้จักนะครับ

ผมขับ e34 สีดำครับ เจอกันทักทายได้นะครับ ด้านหลังแปะติ๊กเกอร์ BMWEasternClub

มีเรื่องรบกวนด้วยครับ คืออยากหาอู่แถวๆบ้านเราอ่ะครับ ระแวก มีนบุรี รามอินทรา ร่มเกล้า

แถวๆนี้และบริเวณใกล้เคียงพอมีแนะนำบ้างป่าวครับ ตอนนี้โบพังครับหาที่ซ่อมไม่ได้เลย แงๆ
nenghaha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม