ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2009, 20:54   #17
โอ๋
Junior Member

Car Brand: bmw e28
Engine Type: 1 jz gte
คะแนน: 0 โอ๋ is on a distinguished road
น้องใหม่แนะนำตัวครับ

ชื่อโอ๋ ครับ
ใช้ bmw e28
เครื่อง 1jz gte + lpg auto
อยู่งามวงศ์วานครับ
ตอนนี้วายริ่งสายไฟใหม่อยู่ครับ พึ่งรู้จักเว็บนี้ได้ประมาณสองอาทิตย์เองครับ ในสองอาทิตย์นี้ผมศึกษาหาความรู้จากเว็บนี้ได้มากมาย เลยครับ จากไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องยนต์ ตอนนี้รู้มากขึ้นเยอะเลยครับ ไม่ค่อยกลัวโดนช่างหลอกแล้วครับ แถมมีความรู้มากขึ้นเยอะเลย ขอบคุณเจ้าของเว็บ และทีมงานมากๆ รวมถึงสมาชิกทุกๆคนด้วยครับ ผมดีใจมาก ๆ ครับที่ได้มาเจอเว็บนี้
โอ๋ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to โอ๋ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)