หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-07-2009, 18:51   #12
คนป่า
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนป่า

Car Brand: mitsu เฉินหลง
Engine Type: 1-jz-gte
คะแนน: 17 คนป่า is on a distinguished road
clubjz@sakonnakhon

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dimond_K อ่านกระทู้
ผมเอารถ A31 ไปวางเครื่อง 2jz GE ครับ ที่อยู่ตรงข้าวเทคโนภาค บ้านศรีวิชา เดือนกว่ายังไม่เสร็จ สืบไปสืบมาพบว่า เจ้าของอู่ทำไม่เป็นไปจ้างคนอื่นมาทำให้ แต่เขาไม่ว่างทำให้ วันนี้ไปดูวางเครื่องอย่างเดียว สายไฟรื้อออกมาหมด ต่อไฟจน ABS พัง(ไม่รับผิดชอบอีกต่างหาก) อยากย้ายอู่ ขอความกรุณาช่วยบอกอู่ที่ฝีมือดี ที่สามารถทำต่อได้ ราคาไม่แพง ครับ จะได้หารถไปยกออกมา เบื่อมาก ขอเบิกเงินไปเกือบหมดแล้ว บอกไปรับรถ แต่ไม่ได้รับรถแต่ต้องจ่ายค่าแรงล่วงหน้า ช่วยประจานด้วยนะครับอย่าให้ใครหลงเชื่อจนเกิดคววามเ สียหาย รถผมทั้งพัง ทั้งรอยข่วนเต็มเลย ติดต่อผม 0831460048 ก๊ะ
อู่ช่างป้อมหรือเปล่า a31 สีทองวันนั้นไปหาเฟืองท้ายกับเสี่ยเอกที่อู่นั้นเห็น อยู่อู่นี้แหละที่เอาเฉินหลงมาหลอกขายจานแน็ก แล้วที่ว่าอยากขายเครื่อง 1เจ โบเน่าๆๆเจ้าของที่ชื่อป้อมไม่น่าเชื่อถือ ถ้ายังไงก็มีอู่ตามที่ตาพลแนะนำแหละครับที่สมาชิกสกล ไปใช้บริการลองโทรมาปรึกษาได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษา
คนป่า is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม