หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-07-2009, 13:02   #7
banrock
Senior Member

รูปส่วนตัว banrock

Car Brand: toyota ม้าย่อง
Engine Type: 1J GE
คะแนน: 16 banrock is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dimond_K อ่านกระทู้
ผมเอารถ A31 ไปวางเครื่อง 2jz GE ครับ ที่อยู่ตรงข้าวเทคโนภาค บ้านศรีวิชา เดือนกว่ายังไม่เสร็จ สืบไปสืบมาพบว่า เจ้าของอู่ทำไม่เป็นไปจ้างคนอื่นมาทำให้ แต่เขาไม่ว่างทำให้ วันนี้ไปดูวางเครื่องอย่างเดียว สายไฟรื้อออกมาหมด ต่อไฟจน ABS พัง(ไม่รับผิดชอบอีกต่างหาก) อยากย้ายอู่ ขอความกรุณาช่วยบอกอู่ที่ฝีมือดี ที่สามารถทำต่อได้ ราคาไม่แพง ครับ จะได้หารถไปยกออกมา เบื่อมาก ขอเบิกเงินไปเกือบหมดแล้ว บอกไปรับรถ แต่ไม่ได้รับรถแต่ต้องจ่ายค่าแรงล่วงหน้า ช่วยประจานด้วยนะครับอย่าให้ใครหลงเชื่อจนเกิดคววามเ สียหาย รถผมทั้งพัง ทั้งรอยข่วนเต็มเลย ติดต่อผม 0831460048 ก๊ะ
งั้นลองไปที่อู่เกียติอะใหล่ยนต์ดูครับ เพราะรถในclubไปวางมาสองคันแล้ว คือรถเสี่ยเบียร์กับรถเสี่ยป๊ะ ส่วนของผมวางที่อู่ช่างหรั่งที่นาแกครับ
banrock is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม