ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-06-2009, 22:44   #292
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
ก่อนอื่นต้องขอประทานโทษสมาชิกชาวคอนหวันทุกท่านอย่า งแรงเลยนะครับ คือว่าตัวกระผมเองนั้นไม่ได้ตอบกระทู้ในบอร์ดของเราเ ลย ด้วยสาเหตุ.....ช่างมันเหอะ เอาเป็นว่าต่อไปนี้ผมจะพยายามเข้าบอร์ดเราให้มากขึ้น กว่านี้ครับ เพื่อให้พวกเราชาวคอนหวันมีอะไรที่ชัดเจนและเป็นรูปธ รรมกว่าที่เป็นอยู่นี้คับ เอาหล่ะในฐานนะที่เค้าได้แต่งตั้งให้เป้นประธานคลับเ จกลุ่มนครสวรรค์ ขอประกาศแจ้งข่าวสำคัญเรื่องนึงว่าเราจะมีมิตติ้งเกิ ดขึ้นในจังหวัดโดยจะมีสมาชิกคลับเจเราทั่วประเทศ(หมา ยถึงใครจะมางานนี้ก็ได้ซึ่งอาจจะไม่ทุกจังหวัดที่ขึ้ นทะเบียนสมาชิกกับคลับเจแซด.เน็ทไว้)เป็นแขกมาเยือนพ วกเรา โดยผมมีความเห็นว่าควรนัดหมายเพื่อประชุมปรึกษาหารือ กันในกลุ่มชาวคอนหวันหรือจังหวัดข้างเคียงหากสนใจร่ว มเป็นเจ้าภาพในครั้งนี้ โดยผมได้ประสานกับคุณต่อไว้แล้ว และหากสมาชิกท่านใดจะเข้าร่วมประชุมโปรดแจ้งให้ทราบด ้วย ซึ่งผมจะกำหนดวันเวลาให้ทราบภายหลัง

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านคับ

ต้น พงศกร กองวิชา ประธานคลับเจนครสวรรค์ ID M_221
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม