ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2009, 11:07   #418
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ treng oun อ่านกระทู้
ตกลงไปเมื่อไหร่เนี่ยตาท๊อป
4-5 กค ครับ พี่ เติ้ง เด๋ว เสาร์ สุดท้ายของเดือนจะ มิตติ้ง อีกที ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
นั่นสิจะไปวันไหนอ่ะท๊อป จะได้เตรียมตัวถูก (ไม่ได้ไปด้วยหรอก แค่จะนัดแถวๆคลองขุด)
หรือถ้าวันนี้ว่างซักช่วง 9 โมงเข้าไปที่ร้านพี่โก้คลอง 9 (คลองขุด) ผมจะเข้าไปดูรถกำลังจะวายสายเกียร์ จะได้ฝากปัจจัยใว้เลย

ถ้านับจาก 3 แยก คลอง9 -แพรกษา ก็ขับเลยขึ้นมาทางฝั่งตำหรุประมาณ 200 เมตร อยู่ฝั่งขวามือ (เลยวัดมาหน่อย) ร้านเด่นสะดุดตาด้วยลายเพนท์สีสัน ถ้าสะดวกหรือไม่ยังไงโทรหาด้วยเน้อ

ปล.ช่วงนี้ทุนน้อยอย่าว่ากันล่ะ

รู้ จัก ช่างโก้ด้วยเหรอพี่ เห็น ว่า เค้า วาง เครื่อง ได้ เยี่ยมเลย สวยงาม

ถ้าไปคงโทรไปนะพี่ ถ้ายังไม่ไป ก็เด๋ว วันหลังน้า ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้
ฝั่งนี้มีงานบุญเหรอครับ
สน ใจ มั้ย ครับ ไปร่วมด้วยก็ได้ครับ
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม