ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-06-2009, 00:02   #1
julia_robot
Member

คะแนน: 18 julia_robot is on a distinguished road
มี 2J ฝาดำรุ่นไหนไม่มี Power กับ OD บ้าง

ฟันธงให้หน่อยครับไปบอกใครเค้าก็ทำหน้า งง ผมก็ งง แต่ช่างวายสายเค้ายืนยันเลยว่า "เครื่องเป็นเครื่องรุ่นใหม่ไม่มี OD" สรุปเลยไม่ได้ต่อให้ทั้ง OD และ Pw

พรุ่งนี้จะเก็บงานเอารถมาใช้แล้วแต่ยังมีประกันให้มา วายสายใหม่อีกคับ ถ้าที่เค้าพูดถูก(ซึ่งผมคิดว่าผิด) จะได้ไม่โวยมาก แต่ถ้าที่เค้าพูดผิดจะได้รีบๆให้มาวายๆให้มันจบๆไปสั กทีครับ จะไปเที่ยวแล้ว

แต่วันนี้ไปลองขับมารู้สึกว่าเกียร์ 2 > 3 มันลากยาวไป 4 พันโน่นแน่ะ
julia_robot is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม