ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2007, 12:57   #3
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
เด๋วโทรไปคุยนะครับ แล้วบูสต์เป็นไงครับ ได้เต็มๆปะ รอบปลายๆบางไหมครับ....ถ้ามันต้องใส่แรมด้าถึงจะประห ยัด ก็จะไปติดกะคุณ เค อะครับ เพราะตอนนี้ ผมก็วิ่งได้ปกติ ทุกอย่าง เสียอย่างเดียว มันกินแก๊สอะครับ วันนี้ว่าจะเอาไปลองเวลา ที่ คลอง 5 ดูอะครับ ....ความรู้ตอนไม่ใส่ mix นี่ดีกว่า ใส่ไหมครับ คุณเค เพราะ คุณน่าจะเทียบความรู้สึกได้เพราะ เคยขับแบบใส่ mix มาอะ.....ความรู้สึกส่วนตัวผมว่า คันเร่งมันเบาขึ้นอะครับ ไม่ต้องกดมาก สตาร์ทแก๊ส ก็ทีเดียวติดอะครับ ขาดอย่างเดียว กินแก๊สไปหน่อย หุหุ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม