ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2009, 12:02   #6
oil-E36
Member

รูปส่วนตัว oil-E36

คะแนน: 0 oil-E36 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BMกินJ@clubjz อ่านกระทู้
เป็นได้จาก 2 สาเหตุครับ *เช็คโค้ดดูก่อน อาจเจอพวกที่ขึ้นต้นด้วย 1-
1. เซนเซอร์ลิ้นเร่งเสื่อม หรือลองขยับๆตั้งเพิ่ม
2. ชิปในกล่องเสื่อมครับ
ของผมเป็นเมื่อนานมาแล้ว ทั้ง 2 อาการไล่เลี่ยกัน จำไม่ได้ว่าอันไหนก่อน-หลัง
ส่วนไม่นานนี้ เพื่อนๆในนี้ก็เป็น พอตั้งลิ้นเร่ง อาการหายไปแป๊บนึง สุดท้ายไปจบที่กล่องครับ
เซนเซอร์ลิ้นเร่งอยู่ตรงไหนครับ แล้ววันนั้นพี่ยะเขาทำสายไฟตรงไหนให้ผมเพื่อมันหลุดอ ีก เพราะอีก สองอาทิตย์ถึงจะได้เข้าไปอีกลองทำเองก่อน(เพื่อพี่เค เขาผ่านมาอ่าน)
oil-E36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to oil-E36 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)