ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-04-2009, 21:54   #16
cefiro mafia
Junior Member

รูปส่วนตัว cefiro mafia

Car Brand: vigo dmax chev
Engine Type: disel
คะแนน: 0 cefiro mafia is on a distinguished road
ตามประสบการณ์ที่เคยใช้ ทั้งโบ และ ไม่โบนะครับ ผมว่าถ้าวาง A31
ก็วางโบไปเลยอีกเสียงนึงครับ เพราะผมใช้อยู่ แรงโคตรๆ แล้วครับ
เดินทางต่างจังหวัดบ่อยๆ ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ เพียงแต่คอยเช็ค คอยดูแลให้ดี
ก็หมดห่วงแล้วครับ ไปกลับ โรงเกลือ(เขมร)บ่อยๆ ไปกลับกาญจนบุรี
ไปกลับลพบุรี ชลบุรี ไม่เห็นมันเป็นไร เพียงแต่มีตังค์เติมน้ำมันแค่นั้นแหละครับ
เพราะเมื่อเวลาที่คุณจะแช่ยาวๆ น้ำมันคุณจะยุบทันตาเห็นเลยครับ อิอิ
cefiro mafia is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to cefiro mafia For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (24-10-2009)