ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-04-2009, 00:00   #9
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
ถ้าไม่โบผมเชียร์ 2jge ครับ วิ่งเนียนสบายๆครับ รับรองติดใจ เหมาะสำหรับคนไว้ใช้งาน ใช้อย่างเดียวครับ ไม่จุกจิก วิ่งยาวเนียนๆแบบไม่มีพัก ไม่มีบูสแต่วิ่งมันนะครับ แต่ไม่แนะนำ 1jge ครับ ราคาถูกกว่าแค่สองพันบาท ค่าวางเท่ากัน....ที่สำคัญอย่าไปลอง 1jbo ครับ มันจะพาลติดใจเอา....อันดับแรกต้องเอาตัวเองเป็นที่ต ั้งครับ
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม