ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-04-2009, 08:07   #4
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 17 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มังกรไฮโซ อ่านกระทู้
ไม่ทราบว่าตอนนี้ ค่าติดตั้งแกว ราคาเป็นยังไง
ผมสนใจกะลังจะติด...1j bo ใน vigo คับ เคยเข้าไปใช้บริการอุ่พี่เค แล้ว

1.ขอราคาชุด fix mix เอาแบบใช้งานในชีวิตประจำวัน ประหยัด...แอบแรงได้บาง ลีลา
ควรใช้ชุดอะไรบ้าง...ราคา? ต้องนัดไม๊ ?? เข้าเช้า บ่ายๆ เสร็จป่าว ??
ผมอยู่ไกล พระราม9

2.ได้ข่าวว่า ถังโดนัทใช้ได้แล้ว ผมสนใจ ติดโดนัทใต้ท้องรถ อันนี้ทำได้ใช่ไม๊ ...ราคา ???
หรือเอา แคปซูลธรรมดาติด ใต้ท้องรถแทน...จะมีข้อเสียไม๊ ...หน้าจะเชิดป่าว??
อยากติดใต้ท้องเพราะเป็น4 ประตูกัวเสีย พื้นที่ในกระบะ ยิ่งมีน้อยๆอยู่...แนะนำด้วยคับ

3.ระหว่างรอรถไม่รู้จะทำไรดี...มีรถไปส่งฟิวเจอร์ไม๊ พี่...ดูหนังฆ่าเวลา

ฆ่าเวลา...เวลาก็ตายซิครับเฮียเม้ง..
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม