ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-03-2009, 18:48   #2497
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
เล่นมาจะปีแล้ว ... มาแนะนำตัวหน่อยก็ดี ครับ?

ผม บรรรพต สัมพันธ์ ครับ เรียนทางด้าน Electronic มา ปัจจุบันเป็นช่างเทคนิค ให้กับแบรนด์ยักษ์ใหญ่ แต่ตัวเราเล็กนิดเดียวเงินเดือนก็น้อย ครับ ซ่อม Plasma , Lcd , DLP Projector อยู่ ครับ ใครใช้อยุ่แล้วมีปัญหาก็ถามได้ ครับ ตอบเท่าที่รู้ เพราะคนที่รู้จริงๆมักไม่ค่อยอยากจะบอก ไม่หมือนกับ บอร์ดนี้เลย อยากให้คนที่หวงวิชา เข้ามาเล่นที่บอร์ดนี้จัง ที่มีแต่ให้ (ก็คงจะยากนะ เพราะเขาคงไม่ใช่กลุ่มคนที่เล่นรถแต่ง ) ผมเข้ามาแพล็บเดียว ได้ความรู้ไปเยอะเลย
1J-GE กับ Aerobody L200 ...ขอบคุณ สำหรับ ข้อมูลของทุกๆคน ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม