ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-03-2009, 12:17   #7
OTTO940
Senior Member

รูปส่วนตัว OTTO940

คะแนน: 18 OTTO940 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ futurecefiro อ่านกระทู้
ขอบคุณครับ อาร์ต คุณ kkk และพี่เค ครับ
อาร์ตเป็นไงบ้าง วิ่งดีมั้ย ไปจูนมายัง? อาการของรถพี่ตอนนี้เป็นแบบเดียวกับตอนโบ 25 เลย แต่ตอนนี้ระเบิดแรงกว่าเดิมเยอะ วิ่งพอๆกับเดิมๆ แฟนบอกตอนโบคู่วิ่งดีกว่าเยอะ ไปทำมาทำไม เสีย self เลย.

ยังสงสัยอยู่ครับ ถ้าใส่ lamda อย่างนี้จะจูนเองได้มั้ยครับ หรือต้องใช้คอมจูนอย่างเดียวเลยครับ?
พอวิ่งได้คับพี่โฮป แต่บูสมาไม่หนักเหมือนเดิมมาเบาๆดึงเรื่อยๆคับ เข้าไปหาพี่เคให้ช่วยจูนแก๊สมาแล้วคับวันนั้น ตอนแรกเดินเบาไม่ได้บูสไม่มาเลยคับ โทรหาพี่โฮปไม่ติด โดนแฟนด่าเหมือนกานเลยคับ ของพี่โฮปเหมือนแก๊สบางนะคับ

แต่ของพี่โฮปถ้าจะใส่แลมด้าต้องต่อสาย O2 Senser ก่อนนะคับไม่งั้น Lamda มันอ่านค่าไม่ได้คับ
OTTO940 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม