ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2009, 13:52   #20
vanmania
Member

รูปส่วนตัว vanmania

คะแนน: 16 vanmania is on a distinguished road
เมื่อวาน (วันเสาร์) ไปทำมาแล้วครับ ตอนแรกว่าจะให้คุณเค ทำให้แต่ได้รับคำแนะนำจากคุณเค และพี่อีกคน(ขออภัยผมจำชื่อพี่ไม่ได้) ว่ากล่องแปลงความร้อนของผมเป็นของ M-PEX ควรให้เจ้าของต้นทางดู เลยได้แต่ถ่ายขี้แก๊สอย่างเดียว ...ไว้โอกาสหน้าจะเข้าไปรบกวนครับ เรื่องพัดลมไฟฟ้าหน้าหม้อน้ำ และย้ายตำแหน่ง oil cooler

สรุป...ว่าผมไปหาคุณเจ้าของกล่อง M-PEX มาแล้ว ก็ได้รับการบริการอย่างพอควร แต่ไอ้อาการผมจะหายหรือไม่หายนั้น ขอทดสอบด้วยตนเองในวันจันทร์ แล้วจะกลับมาเล่าให้ฟังครับ ว่าผมทำอย่างไรไป (ไม่แน่ใจอ่ะครับว่า อาการหายไหม)
vanmania is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม