ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-02-2009, 23:59   #5
toursport
Senior Member

รูปส่วนตัว toursport

คะแนน: 18 toursport is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ของผมบูสต์ 1.2 ก็วิ่งปกติอ่ะครับ เกียร์เปลี่ยนปกติ ไม่ตัด เคยวิ่งสนามทำเวลาได้ 13.4 วิอ่ะครับ คุณใช้หัวฉีดของอ่ะไรครับ ลองบอกเพิ่มเติมก็ได้น่ะครับ หรือจะโทรคุยกันก็ได้ ไม่ต้องกลัวครับ
ครับคุณเค..ของผมปลดบูส ปลด180.แล้ว ก็วิ่งok.แต่บูสทะลึงไปได้1.5(ปลดซีเควนแล้ว)
ต้องระวังคันเร่ง ..ส่วนหัวฉีดเป็นversus. หม้อดับเบิ้ลbigas.
พรุ่งนี้ เดี๋ยวจัดรูปให้คุณเคชมดีกว่า ได้ไม่ต้องมโนภาพ.
..ที่เหลือ ยังไงรบกวนปรึกษาคุณเคด้วยนะคับ.
ขอบคุณครับ..
toursport is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม