ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-01-2009, 13:57   #9
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
- ผม E34 วิ่งน้ำมันรู้สึกออกตัวอืดๆ สงสัยมิกข้างทาง แต่แก็สกลับวิ่งดีครับกดแรงๆ ท้ายมีดิ้นแต่ก่อนขับดีเซลโบเดิมไม่เคยแบบนี้(เจโบมั นดิ้นยังงี้เลยเหรอ)ทุกอย่างเดิมสนิทครับแล้วหา กพี่ๆ ที่แต่งๆมายรู้เอากันอยู่ได้งัย ปลายกดไม่หมด(กลัว)รู้ว่าผ่าน 180 ได้สบายครับ ส่วนตัวผมให้คะแนนแก็สกะน้ำมันวิ่งได้เท่าๆ กันครับ อีกคัน 2เจจีอี ในสตร้าด้า กดยังไงท้ายยังอยู่เหมือนเดิมครับ กำลังเปลี่ยนเพลาหลังเป็นของปาเจ่ 4.6 เต็ดไม่รู้จะยังไงครับ คันนี้แก็สกะน้ำมันผมก็ว่าวิ่งได้เท่าๆ กันครับ
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม