ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-01-2009, 15:36   #3
sivere36
Junior Member

รูปส่วนตัว sivere36

คะแนน: 0 sivere36 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โกยเถอะเจ อ่านกระทู้
103 ยังไม่ถือว่า ฮีตครับ แค่เกือบพัง

ตอนนี้ใช้ระบบระบายความร้อนแบบไหนล่ะครับ
ไฟฟ้า ไฮโดรลิค หรือ ฟรีปั้ม

แล้วหม้อน้ำเป็นแบบไหนครับ

3s มันเป็นของเครื่อง 4 สูบคครับ ถ้าตามความเห็นผมไม่น่าจะพอ
แต่ผมก็เห็นใส่กันอยู่บ้าง ใช้งานปรกติ ไม่มีปัญหาครับ
ระบายความร้อนผมใช้พัดลมไฟฟ้า 2ตัว คับ
แล้วผมควรดูความร้อนตัวไหนเปงหลักอ่าคับ ระหว่าง obd กับเกร์ความร้อนที่หน้าปัดอ่าคับ
sivere36 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม