ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-12-2008, 18:35   #1
chartchai
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 chartchai is on a distinguished road
ขอถามคุณ K เรื่องเฟืองท้าย

ผมใช้รถอีซูซุแอดเวนเจอร์เปลี่ยเครื่องเป็น 1J VVTi ติด LPG g เรียบร้อยแล้วแต่ไม่ได้เปลี่ยนเฟืองท้ายเวลาวิ่งมีเส ียเพลากลางและรู้สึกว่าวิ่งไม่เนียนเลยอยากถามว่าถ้า นำรถไปเปลี่ยนเฟืองท้ายกับคุณ K ตรวจเช็คความสมบรูณ์ของรถ จะใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่และใช้เวลากี่วันครับ รถเปลี่ยนเครื่องมาหลายเดือนแล้ว ช่วยตอบด้วย อีกอย่างแอร์ไม่เย็นเลย ทั้งที่นำไปล้างตู้แอร์แล้วด้วย ขอขอบคุณครับ
chartchai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม