ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-11-2008, 12:08   #19
OTTO940
Senior Member

รูปส่วนตัว OTTO940

คะแนน: 18 OTTO940 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ e-car-91 อ่านกระทู้
งั้นต้องทำใจครับเพราะไปเหมือนหม้อของพี่ลี่บางยี่ห้ อที่ tech book มันบอกว่าเหตุที่ไม่มีไอเดิ้ลเนื่องจากมันออกแบบหม้อ ต้มให้ความเร็วของการเดินแก๊สไวอยู่แระจึงไม่ใส่
ไอเดิ้ลมาให้จูน จึงรับประทานแก็สมากพอควรเห็นในเว็ปแก็สไทยแต่ป๋มหาล ิงค์ไม่เจอแระเขาเจาะเพิ่มกันเลยนะครับ
ไงลอง ถาม อ.แอ้ม หรือ พี่ เคแคมรี่ดู เคยอ่านเจอ ว่า แต่ถามต่อนิดครับ เคยถามร้านที่ขายเขาบอกว่า
stargas ปีเดียว หม้อก็รั่วแระ เขาเลย เอา bigas turbo มาขาย จริงเท็จไงผู้ใช้ช่วยหน่อยครับ
ไม่เคยใช้ สตาร์แก็ส
ผมใช้มาปีกว่าแล้วคับ แต่เพิ่งผ้าขาดไปเมื่อเดินที่ผ่านมาเพราะเอาไปวิ่ง Drag แล้วไม่ได้ถอดสายแรงดันหลังหม้อต้มออก ถอดแต่มิกซ์เซอร์อย่างเดียวคับ ตอนนี้หาผ้ามาเปลี่ยนได้แต่ไม่เหมือนเดิมเท่าไหร่ เลยพยายามจูนใหม่อยู่คับ
OTTO940 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม