ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-10-2008, 23:15   #482
jelejung
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว jelejung

คะแนน: 16 jelejung is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipoo อ่านกระทู้
มันจะเป็นที่ไดช๊าตเสียหรือป่าวครับ พี่ ๆ คนไหนมีวิธีเทสไหมครับ ขอรบกวนนิดนึงครับ
ผมกลัวว่า ซื้อแบตใหม่แล้วคับ ๆ ไปจนแบตหมด แล้วเป็นเหมือนเดิมอีก แล้วจะเสียเงินฟรี ๆ
แล้วไดช๊าตนี่มันปกติเปลี่ยนมาพร้อมเครื่องหรือของเด ิมอ่ะครับ

ไม่ทราบว่า ใช้แบตลูกนี้มานานเท่าไรแล้วอ่ะครับ ถ้าเกิน 2 ปี ก็เปลี่ยนได้แล้วค้าบบบ
ได้ช๊าต นี่จะมาพร้อมกับเครื่อง j เลยครับ ถ้ามือสองเคยเห็นขายอยู่ประมาณ พันกว่าบาทอ่ะครับ
jelejung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม