ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2008, 13:46   #273
dob
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 dob is on a distinguished road
ตอบ K.wattajak ครับ ถ้ารถคุณเป็นเกียร์ออโต้ ขนาดยาง 215/75 R15 เฟืองท้ายต้อง 4.5 ครับ จะได้ทั้งต้นและปลาย แต่ต้องเป็นเกียร์ออโต้นะครับ เกียร์ออโต้เจโบอัตราทดแทบจะเหมือนอัตราทดเกียร์ออโต ้ D-MAX 3.0 DI เลย เฟืองท้ายรถผมไม่ได้เปลี่ยนเดิมๆเลย 5.1(4WD) ส่วนไมล์ใครจะเปลี่ยนผมว่าอย่าดีกว่าครับ ไมล์เดิมดีแล้วต่อไฟเช็คโค้ดที่จอไมล์เดิมได้เลย หาวัดบูสต์เพิ่มก็พอ ไมล์รถรุ่นอื่นก็ไม่มีวัดบูสต์มา ถึงมีก็ต้องแปลงเยอะทำกรอบแล้วไม่เนียนครับ
dob is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม