ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-10-2008, 00:44   #417
rose
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว rose

คะแนน: 18 rose is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nus@760GTE อ่านกระทู้
มีเรื่อง มาถามหน่อยครับ รถผม เป็น อีซุแวนไทยรุ่ง ปี95 คือว่าไปเปลี่ยนโช้คหลังมา แล้วดูตอนเค้าเปลี่ยนทำไมจุด ยึดโช้ค2ข้าง ซ้าย-ขวา มันไม่เท่ากันเหรอครับ พอใส่เข้าไปแล้ว โช้ค2ข้างมันเหลือสั้นยาว ไม่เท่ากัน ด้านซ้ายจะเหลือเยอะกว่า ด้านขวาแทบสุดกระบอก รถเพื่อนๆเป้นแบบนี้รึป่าวครับ
เวลาขับเลยมีความรู้สึกไม่ค่อยชอบ แต่รถมันก็ปกตินะครับ รบกวนด้วยครับ
อ้าววววว!

อีซูสุ มาตอบหน่อยคร้าบบบบ++
rose is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม