ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-09-2008, 21:57   #11
Nuiie38
Junior Member

Engine Type: Winning, football, Basketball
คะแนน: 0 Nuiie38 is on a distinguished road
เอ่อโทษทีอีกครั้งครับ ลืมบอกขนาดของยางไป ของผมที่ใช้ก็ 215 / 70 R15 เดิมๆ ครับ เพิ่งไปเปลี่ยนยางและตั้งศูนย์ใหม่อ่ะครับ ยางก็ YOKOHAMA ปี 07 ของคุณโป้ ที่ขายผม 3,500 อ่ะครับ (ต้องขอโทษด้วยครับที่ไปตัดหน้าสมาชิกใน Club ด้วย ) ตอนแรกผมก็คิดที่จะเปลี่ยนเป็นขอบ 17 เหมือนกันแต่ตอนนั้นงบไม่พอเลยตัดสินใจซื้อยางของคุณ โป้ ใช้ไปอีกซักระยะเก็บเงินอ่ะครับ แต่การเปลี่ยนยางก็อาจมีผลกับความเร็ว กับการวิ่งของรถด้วย เท่าที่ผมคิดนะครับ เลยต้องศึกษาตอนช่วงเก็บตังไปด้วยก่อนตัดสินใจซื้อด้ วยครับ กลัววิ่งไม่ออก
Nuiie38 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม