ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2008, 21:35   #799
Redwater
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Redwater

Car Brand: TOYOTA VIGO 4 DOOR
Engine Type: 1 JZ GTE VVT-i
คะแนน: 18 Redwater is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Redwater
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
งานเข้าครับ หลังจากไม่ได้ขับมา หลาย10วัน วันนี้ สตาทเครื่อง ไฟ Abs โชว์ครับ แต่ พอดับ เครื่อง
แล้ว สตาทใหม่ ไฟนั้นก้หาย ผมได้ลองมา 2หนแล้วครับ ถ้าจอด ประมาณ2-3วัน แล้วไป สตาท ไฟabsจะติด แต่ดับเครื่องแล้ว สตาทใหม่จะหาย ไม่รู้เป็น อะไร ใครเคยเป็นช่วย ชี้แนะหน่อยครับ
.................................................. .................................................. ...

แค่นี้ทำมาบอกงานเข้า งานเข้ามันต้องรถใครบางคนที่เร่งไม่ขึ้นแถวหระรี
เสดแล้วก้อเปลี่ยนหัวเทียน โดนไป 2,100 บาท(ไม่หาย)แถมที่นี้สตาร์ทไม่ติดอีก หุหุ เช็คปั๊มติ๊ก เห่อๆ สายยางอีกแล้วตรู โดนไปอีก 600 บาทไทย วันนั้นเซงเลยไปนั่งร้าน หระรีเลี้ยว ขัว ซะ
Redwater is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม