ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2008, 12:19   #784
momotarojz
Senior Member

Car Brand: vigo strada BMWe39
Engine Type: 2jgte vvti 1j-gtevvti etcs-i /2jvvti/1jgte
คะแนน: 17 momotarojz is on a distinguished road
ทำไมหนอ... รถเราจึงอ่อนเปลี้ยเพลียแรง

ผมเอาเจ้าโก้ 2่่jvvti เมื่อวานไปทำงานที่เขาใหญ่ฝนตกปรอยๆ แล้วทางเป็นดิน ดินแค่หมาดๆ
เจ้าโก้วิ่งไปจมครับติดเนินดินสูงประมาณ10ซม พยายามไต่ขึ้น ล้อหลังฟรี
เราเอาหินรองใต้ล้อก็ไม่ออก ดิ้นจนล้อไหม้ คลัซ กลิ่นไหม้

สุดท้ายเดินไปปางช้างจ้างควานช้าง เอาช้างมาลากครับ

เฮ้อเล่นเอาเหนื่อย เลย ทำไมรถไม่มีแรงครับ เป็นเพราะแรงบิดรอบต่ำๆ ไม่ดี หรือเฟืองท้ายเดิมป่าว

เสียค่าอ้อยเลี้ยงช้าง ไปหลายร้อยเลย

วันก่อนบรรทุก ประมาณไม่ถึงตัน วิ่งเลื้อยเป็นงูเลยครับ งง งง งง
momotarojz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม