ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-02-2007, 08:27   #1
tae85
Member

รูปส่วนตัว tae85

คะแนน: 0 tae85 is on a distinguished road
Question 2 J-ge ใช้แก็สเดินเรียบ พอใช้น้ำมันเครื่องเดินหอบๆครับ

2 J-ge เพิ่งติดแก็สมา พอวันรุ่งขึ้นใช้น้ำมัน รอบเดินเบาสั่น ลักษณะหอบๆครับ แก็สเดินเรียบปกติเหมือนตอนใช้น้ำมันแต่ก่อน แต่พอเปลื่ยนเป็นน้ำมันเดินแบบสั่นๆส่ายๆนะครับ ถอดขั๋วแบตดูแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ก่อนหน้านี้ใช้น้ำมันเดินปกติครับผม ไม่ทราบว่าจะเป็นจากสาเหตุใดเหรอคับ
ขอบคุณครับ
tae85 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม