ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-08-2008, 11:06   #729
Redwater
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Redwater

Car Brand: TOYOTA VIGO 4 DOOR
Engine Type: 1 JZ GTE VVT-i
คะแนน: 18 Redwater is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Redwater
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
น้องเสื้อเขียว เป็นเด็กแถว บ้านพี่จริงๆเหรอครับ ถ้าจริง วันไหนเจอจะได้ จีบ เอิ๊กๆๆๆ พี่จั๊บนิ ร้ายนะ วันนั้นเจอไม่ใช่ คนนี้ นี่หว่า แล้วกลับ มาจาก ต่างจังหวัด หรือยังครับ พี่ มาบอก การ บริโภค หน่อยนะครับ บริโภค ของรถนะครับ ไม่ใช่คน
.................................................. .................................................. ...

ตอนนี้อยู่ ตจว.อยู่ครับท่านประธษนแจ็ค
น้องเค้าเป็นนักศึกษาอยู่ ปล่อยให้เค้าศึกษากับพี่ไปก่อนนะแจ็ค
ถ้าไม่จบหลักสูตรกับพี่แจ็คค่อยพาน้องเค้าไปศึกษาต่อ

อัตราบริโภควันละ 1 เมา เอ้ย..วิ่งน้ำมันทางไกลประมาณ 11 กิโล/ลิตรครับ อยากติดแก๊สอยู่เหมือนกันขาดอยู่นิดหน่อย แจ็คให้ยื้มสัก 4 หมื่นได้เป่า
Redwater is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม