ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-02-2007, 09:48   #3
nesd
Junior Member

คะแนน: 0 nesd is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodzzz
up up... ใช้ 2 เจไม่โบ เลยตอบไม่ได้คับ แต่เห็นพี่ท่านนึงใช้ อายุ 50 แล้วมั๊งคับใช้ volvo 940 2 เจโบ แต่งสวยมาก ติดแก๊สพร้อม วางเครื่องพร้อมติดแก๊สมากับพี่น้อย (อันนี้ไม่ทราบว่าที่เค้าติดสติ๊กเกอร์กันว่า NOI ELEVEN รึเปล่า แต่เค้าว่าใช่นะ) ก้อใช้การได้ดีนะครับ ผมแวะไปคุยเรื่องรถกับแกมา เพราะอยู่หมู่บ้านพฤษชาติตรงถนนสุขาภิบาล 3 แถบๆ บ้านผม แต่แกไม่ได้เข้าเวปนะคับ เพราะรุ่นเดอะละนั่น... ถ้าอยู่ใกล้ๆ อยากจะถามแกจะบอกทางไปให้ หรือไม่ก้อรอผมผ่านไปจะถามเบอร์ไว้ได้คับ ส่วนของผมเองใช้ 2เจ vvti ระบบมิกกะแรมด้าอ่ะ
ขอบคุณมากเลยนะคับสำหรับข้อมูล พอดีผมอยู่ไม่ใกล้แถวนั้นอะครับ ถ้ายังไงรบกวนฝากขอเบอร์พี่เค้าให้ด้วยจะเป็นพระคุณน ะครับ เผื่อผมจะโทรไปปรึกษาอะครับ

รอความเห็นท่านอื่นๆอยู่นะครับ ^^
nesd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม