ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2008, 12:54   #353
pipoo
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 pipoo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzryder อ่านกระทู้
รถผม sport rider prerunner 1j ge auto วางที่อู่แถวๆ รัชดาสุทธิสารครับ เป็นอู่ของรุ่นน้องโรงเรียนเก่า เพิ่งออกมาได้ 3 อาทิตย์ จะทดสอบดูสักระยะ ถ้าเนียนดี เรียบร้อยไม่มีปัญหา จะมาแนะนำอู่ให้อีกทีนะครับ ตอนนี้ยังไม่กล้าแนะนำ ขอเป็นหนูทดลองเองสักระยะก่อนนะครับ
ผลเป็นไง บอกกันบ้างนะคับ ผมคงเปลี่ยนเครื่องภายใน 2 เดือนนี้อ่ะคับ
pipoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม