ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2008, 10:24   #348
prateeph
Junior Member

คะแนน: 0 prateeph is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Air Force อ่านกระทู้
ไมล์ของเจครับ มีทั้ง M และ Auto ช่องว่างด้านข้างจะเหลือประมาณข้างล่ะ 1 เซ็นครับใครมีหัวดัดแปลงสามารถหาขอบมาติดหรือหุ้มให้ สวยได้ครับ การใช้งานชัวร์มากๆครับทุกระบบ แต่ไมล์จะแข็งไปนิดหน่อยนะครับ ราคาก็อยู่ที่ 2000-2500 ถ้าไฟฟ้าหรือเป็นดิจิตอลก็+500 ถ้าเกินกว่านี้ผมว่าแพงนะครับต้องลองเดินหาดูนะครับ
ของผมให้ที่ร้านอู่ทำสีทำให้ครับ ชนขอบพอดี
prateeph is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม