ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-08-2008, 01:22   #345
jelejung
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว jelejung

คะแนน: 16 jelejung is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipoo อ่านกระทู้
2. ที่เปลี่ยนเครื่องก็เพื่อติดแก๊ส LPG ครับ ติดแบบไหนดี และประหยัดแก๊สที่สุด
7. จากที่รูป จะไม่มียางอะไหร่หลัง ไม่มีบันใด ไม่มีข้างบน ไม่ทราบว่า หาได้ที่ไหน เท่าไรครับ------------------------------------------------------
รบกวนลูกพี่ทั้งหลายด้วยนะัคับ
ตอบได้ 2 ข้อครับ

หัวฉีดครับ การปรับจูนจะง่ายกว่าครับ ประหยัดกว่า (แต่ถ้าแบบ mixer จูนเก่งๆก็ประหยัดครับ) แต่ราคาสูงกว่าประมาณ 1 เท่าตัวครับ

ส่วนเรื่องรถนี่ก็หาตามเต็นท์รถเลยครับ เวปไซด์ต่างๆก็ได้ครับยกตัวอย่างก็
www.one2car.com
www.thaicar.com
www.car-today.com
jelejung is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม