ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2008, 23:43   #14
aoh_sriracha
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว aoh_sriracha

คะแนน: 17 aoh_sriracha is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jump อ่านกระทู้
ขอถามอย่างคนไม่รู้นะคับพี่
.......ใส่2ฝั่งมันต่างกันยังไงคับ

ไกล้ ลิ้นปีกผีเสื้อจะดัง กว่าเร็วก่า ครับ
ลอสังเกตุดู รถเพื่อนอีกคันนะ
หรือ ว่าผม อินเตอรเดิมไม้รู้ ของเพื่อน
อินเตอร 26 เวลากระแทก คันเร่งออกไปพร้อมกัน
ยกเปลี่ยนเกียร ของผมจะ ดังก่ามากมาย
ไม่รู้ นะ สังเกตุ และใช้ ความรู้สึกเอาเพราะ
เพื่อนมันถามว่า เหมือนกันแต่ไมดังกว่า
แต่ว่าถ้ามิคผมว่าอยู่ไกลๆมิค จะดีก่ามั๊ย
เพื่อ ความสบายใจ
aoh_sriracha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม