ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2008, 09:13   #341
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
มีไปกัน3คัน......พี่หนุ่มจะตามมาก็ไม่ทันแล้วต้องขอ โทษด้วยที่ไม่ได้รอกันพอดี...
ผมช่างที่ทำบ้านผมอยู่เขาเรียกไปดูบ้านที่ทำกับต้องแ วะไปหาหมอก็เลลยรีบกลับ
กับอีก2ท่านก็ต้องรีบไปรับลูก...เด็กๆโทรมาตาม...
ไม่เป็นไรผมคิดว่าครั้งหน้าน่าจะมีกันเกิน10คันแน่นอ นอย่างน้อยที่เห็นๆหน้ากันแล้วคราวหน้าคงไม่หน้า
พลาดกันแน่....
สำหรับคราวหน้าผมคิดว่าจะคิดกิจกรรม+กับการหาอาหารไป กินกันด้วยครับ...
คราวนี้ไปน้อยหน่อยแต่ไม่ถือว่าล้มเหลวนะครับเพราะกา รที่เราได้พบเพื่อนใหม่แม้จะมีเพิ่มแค่คนเดียวก็ถือว ่าเราประสบความสำเร็จแล้วนี่มากันอีก2คน...สู๊ดดดดดย อด
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม