ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2008, 11:38   #2
นิดแม่สาย
Junior Member

คะแนน: 0 นิดแม่สาย is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.psp อ่านกระทู้
เมื่อวานผมได้ทำการเปลี่ยนหัวเทียนครับ เมื่อถอดออกมาตรงช่องและรางหัวเทียนมีน้ำมันเครื่องเ ยิ้มๆครับ ถือว่าผิดปกติอะไรป่าวครับ

ของผมก็เป็นเหมือนกันแต่ไม่ได้ถอดหัวเทียน ออกมาให้เห็นข้างนอกเลย ใช้ 2J GE ฝาดำ รบกวนผู้รู้่ช่วยตอบด้วยครับ
นิดแม่สาย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to นิดแม่สาย For This Useful Post:
tatizoodlor (12-09-2012)