ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2008, 09:04   #447
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มังกรไฮโซ อ่านกระทู้
รถผม VIGO 4door 3.0 ขับ2
วางเครื่อง 1J-Bo auto
เหมือนกันเลยคับ ยางแมกซิส 235/75/R15 ไซส์ใกล้เคียง
ตอนนี้เฟืองท้ายเดิม อืดมาก กำลังจะไปเปลี่ยนเฟืองท้าย แบบของคุณ Kangk
+++4.3ใช้ดีไม๊คับ ออกตัวกับ เร็วปลายเป็นงัย มั่ง
+++ถ้าผมทดแค่4.1 ละ จะดีมั๊ย
+++อีกใจก้ออยากได้เพลาทั้งเส้นที่มี ดิสหลังอ่ะ จะของ คราว รึ เซดดริก ก้อแล้วแต่
มาใส่แทนเลยจะดีมั๊ยคับ
+++รึว่าทดแค่เฟืองพอดิสค่อยมาใส่เพิ่มทีหลัง
+++ ที่ไหนรับทำ ราคาไม่แรงงานจบมั่งคับ แนะนำที
+++สุดท้า่นวันนี้ ช่างเอารถไปลองปรากฎว่า มู่เลย์หน้าเครื่องหลุดออกมา
พัง......เปลี่ยนทั้งชุด ช่างว่า 4000- ....ราคานี้เลยเร้อคับ ถามผู้รู้

อันนนี้เล่าสุ่กันฟังนะครับไม่ได้มาขายของในนี้เด๋วจ ะหาว่าผิดที่ผิดทางอิอิ ถ้าอยากได้ เซดดริก4.1 ดิสหลังสกาย บอกผมนะครับ พอดี มีเพื่อน จะขายอยู่ 8500ครับ ทั้งเส้น
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม