ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2008, 21:33   #438
sakda_
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว sakda_

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ-เดิมๆ
คะแนน: 17 sakda_ is on a distinguished road
หวัดดีครับพี่ๆทุกท่าน และท่านประธานแจ๊คด้วยครับ

รถวางนานตอนนี้แก้เรื่องเกียร์บวกเก็บงานจะปาเข้าไปเ ป็นเดือนแล้วครับ
เซ็งครับ เพื่อนวางทีหลังเขาวิ่งกันหมดแล้ว ติดปัญหาว่าเกียร์มันเป็นแบบคล้าย ทิปโทรนิค
นะครับแต่ไม่ได้ปุ่มเปลี่ยนเกียร์ที่พวงมาลัยมาด้วยท ำให้ยังวายสายไม่สมบูรณ์รถวิ่งแปลก
ตอนนี้กำลังโมอยู่ครับไม่รู้เมื่อไรรถจะเสร็จ
sakda_ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม