ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2008, 17:22   #3
itsecular
Member

คะแนน: 0 itsecular is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ due_jBo อ่านกระทู้
ร้านอยู่ไหนครับ
ใช้อุปกรณ์ของอะไรบ้างครับ
ถ้าเป็น ชุด fix-mix จะใช้ถัง สหมิตร มัลติวาล์ว (fema ,starlux,mimgas )ครับ หม้อต้ม ตอนนี้ จะมีของ bigas TURBO หรือ star หรือ dt แล้วแต่ของจะหาได้ครับ เแต่ของมีแน่นอน
หัวฉีดก็ใช้ของ voltek หรือ voltran แล้วแต่ร้านจะส่งมา ecu ของ ego ของ ตูรกี ครับ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหา
ของ ag ก็มี ครับ ราคาสูงกว่า 2-3 พัน

ติดราคา ซิวๆ ใครว่างมาช่วยติดก็ได้ ถ้าวันธรรมาดา ก็เอารถมาดองไว้ 2-3 วัน วันเสาร์ -อาทิตย์ fix-mix 1 วันเต็ม หัวฉีด 1 วันครึ่ง แล้วกัน (ติดแบบ one man show)ไมไ่ด้ เปิดเป็นอู่ เป็นบ้านครับ กันเองๆ แต่ การันตี ผลงานครับ ติด มา 34 คัน แล้ว
itsecular is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม