ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2008, 17:10   #313
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
ว่าแต่เรื่องอาหารการกิน จะเอาไงดีครับ ต่างๆคน ต่างซื้อมารวมกันกิน ดีไหม ส่วนโต๊ะผมไม่มีอะมีแต่ผ้าใบขนาดย่อมๆ 1 ผืน ครับได้มาจากที่เค้าเอามาติดหาเสียงก้นอะ ดันมาติดที่กำแพงบ้านเรา เลยปลดมันซะ
นั่นดิเอาไงดีจะเอาอย่างว่ามันก็จะลูกทุ่งไปหน่อยไห๊ มง่ะ.......เดี๋ยวขอคิดก่อนนะระหว่างนี้ใครมีไอเดรยเ พิ่มก็ว่ามา
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม