ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2008, 04:16   #278
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
55555......มีคนลองยาเเทนเเล้วตอนนี้ขอยืนชมห่างๆ ถ้าดีจะเดินตามไปลองบ้างจ้า

สงสัยอย่างเดียวครับว่า ชนเกียร์ธรรมดาเดิมก็ดีเเล้วทำไม่ถึงหันไปคบเกียร์ออ โต้หละ หรือว่าเเค่อยากสบายเเต่ยังสี่ล้อตระกายดินเหมือนเดิ มครับ

อันนี้เพื่อนฝากถามชุดหัวหมูชนเกียร์เดิมไม่ได้ใช้ใช ่ไหมหละ เพื่อนผมกำลังลังเลอยู่ว่าจะชนเกียร์เดิมหรือยกเกียร ์เจมาเลย รบกวนน้องเติ้ลเช็ค Pm ด้วยจ๊ะ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม