ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-07-2008, 08:43   #7
น้านนท์
Junior Member

คะแนน: 0 น้านนท์ is on a distinguished road
หวัดดีครับคุณกาน..
เหมือนว่าผมไปเจอรถคุณ nummeter มาเมื่อวันศุกร์ที่แล้วหรือเปล่าจำฝาเครื่องสีแดงได้
ผมไปเปลี่ยนใส่ tosaki มาแล้วเหมือนกันผมไปเปลี่ยนที่บางพลีมา แต่แปลกตรงที่ว่ารูด้านล่างมิกซ์ตัวนี้ ที่อีกกระทู้หนึ่งถามว่าไปต่อเข้าพาวเวอร์พวงมาลัยทำ ให้รอบเดินเบาดีขึ้นหมุนพวงมาลัยแล้วรอบไม่ตกเครื่อง ไม่สะดุด แต่ช่างที่ติดให้ผมเขาต่อเข้าท่อรอบเดินเบาของเครื่อ ง และผมรู้สึกว่ารถผมจากเดิมที่กินแกสมากอยู่แล้วกลับก ินแกสมากขึ้นไปอีกเติมไปวันอังคารเต็มถัง 75 ลิตรเพิ่งวิ่งไปแค่ 160 กม.เหลือเม็ดเดียวแล้วครับท่าน เลยไม่รู้ว่าจริงๆแล้วรูด้านล่างมิกซ์ตัวนี้จะเอาไปใ ส่รอบเดินเบาหรือใส่พาวเวอร์พวงมาลัยดี
แต่ยอมรับครับว่าติดมาแล้วรถวิ่งดีขึ้นทั้ง รอบช้าและรอบเร็ว
น้านนท์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม